Máy siết vít Toyoko T16150-4F
1.077.000 ₫
BỘ SIẾT VÍT 16.8V 150N.m
Lực từ 50-150Nm
Motor không chổi than
Tốc độ không tải:
*50N.m: 0 – 1.200 vòng/phút.
*100N.m: 0 – 2.400 vòng/phút.
*150N.m: 0 – 3.200 vòng/phút.
Tốc độ có búa:
*50N.m: 0 – 1.500 vòng/phút
*100N.m: 0 – 3.300 vòng/phút
*150N.m: 0 – 3.800 vòng/phút
Trục lục giác 1/4″
2 pin 4 cells + 1 sạc đế
Gọi đặt mua 0949312727 (7:30 - 21:00)
Thông số kỹ thuật chính:
Điện áp pin: 16V (Lithium)
Lực siết: 150 Nm với 3 mức mô-men
Tốc độ không tải: Tối đa 3.200 vòng/phút
Tốc độ có búa: Tối đa 3.800 vòng/phút
Trục lục giác: 1/4 inch
Pin: 2 pin 4 cells đi kèm